HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 27/27
Kết quả 1 đến 10 của 27
Like Tree3Cảm ơn

cẩn thận Kem Nhãn !!!

jennie.tranquynh's Avatar
    jennie.tranquynh Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:211
    Đang ở
    HCM City :x

Cấp bậc

Exclamation cẩn thận Kem Nhãn !!!

Hi mọi người,
    Chắc đa số các bạn đều biết Kem Nhãn ở đường Trương Hán Siêu nhỉ
    Cũng lâu rồi mình ko ăn,hôm nay đi ăn lại thì đc biết 1 chuyện kinh hoàng
    Ko biết là có bạn nào biết chưa nhưng sẵn tiện mình biết thì mình nói luôn

Quả là hôm nay mình đến ăn thì thấy có thêm 1 tiệm kem nhãn sát bên nữa tên là Chú Tám.Hồi đầu mình tưởng bên kia mở rộng ra,hóa ra ko phải vậy.
    Theo lời bác chủ quán kể lại thì bên đó là do đám nhân viên cũ của bác mở ra,chủ nhà bên kia là họ hàng xa với nhỏ con dâu của bác.Rồi đám nv cũ với nhỏ con dâu thấy buôn bác đc quá mò về mở ra nhái y chang.Còn hăm dọa chém cô con gái ruột của bác vì dám đứng ra ngoắc khách (!)

Bên bác h làm bandroll ghi rõ địa chỉ
    (SỐ 4 TRƯƠNG HÁN SIÊU) và ghi luôn là KO CÓ CHI NHÁNH luôn

Có vậy mới thấy đồng tiền làm con ng` ta mờ mắt
    Chị con gái bác nói tụi nó còn nói xấu quán bác ỳ xèo,kêu là quán bác mở sau nó,nhái nó um sùm.Trong khi mem DDAU tụi mình mình nghĩ là đều biết quán của bác là xưa nhất từ đó h,hồi ly kem chỉ có 2,500đ
    Chị có cám ơn mình trước nếu mình post thông tin đính chính lại dùm với mọi ng` để mọi ng` ko hiểu lầm ^^

Ko hiểu sao ko tài nào add hình vô được,bực mình kinh khủng !!!

katty_trang đã cảm ơn nội dung này.

2. Xem thêm review nổi bật khác

UnStop Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:3,818

Cấp bậc

hình bi lỗi ùi kìa
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

jennie.tranquynh's Avatar
    jennie.tranquynh Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:
    Đang ở
    HCM City :x

Cấp bậc

ko add đc hình,ko tài nào load đc.dễ điên !

UnStop Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi Thỏ Mụp Xem bài viết
    ko add đc hình,ko tài nào load đc.dễ điên !
    :":" de ra thực tế biet lien
    :" tạm gác mọi chuyện ...

trọng tâm xây dựng và cũng cố phi ưng kích

West's Avatar
    West Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:5,163
    Đang ở
    www.CWCAT.com

Cấp bậc

Haiz, đời có chuyện muốn ép người ta vào đường cùng, quán mình đã đông còn kêu gọi người ta bêu rếu dùm để ép chết quán kế bên.

Xem bài này mới chính xác, vì đã được xác nhận ý kiến 2 chiều.

http://diadiemanuong.com/home/f12/ke...-ve-quan-6322/

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Điểm:6,317

Cấp bậc

ghê thế, toàn wen bit mà thế àh =.=
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

meomapzuize Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:11
    Bạn ơi, hum wa mình cũng có đi ăn, ăn quán sát đường luôn. Vậy quán gốc là quán nhiều nhân viên mặc áo đỏ hay gần đầu đường Đinh Tiên Hoàng vậy? Mình thấy nhóm nhân viên của quán số 4 đông đúc, kéo khách dữ quá.hix

thanhthao221 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:23

Cấp bậc

Mấy bạn lầm hết rồi. Mấy bạn chỉ có nghe thông tin 1 chiều thôi. Tui là người chứng kiến hết mọi chuyện diễn ra đây. Tui là người được nghe thông tin 2 chiều và chứng kiến cảnh chèo kéo khách rồi còn chặn xe của mình nữa.
    Sự thật là quán kem số 4 mới là người hăm dọa, đòi đánh đòi giết 3 nhân viên bên quán kem số 2 đó. Như bạn meomapzuize có nói đó. Kem số 4 chèo kéo khách quá trời, Khách vào quán số 2 mà còn bị nhân viên bên số 4 chặn xe, không cho vào nữa là.. Các bạn thử nghĩ koi, 1 bên chỉ có 3 người nhân viên với 1 ông chủ già mà sao dám đe dọa, đòi chém đòi giết 1 cái quán có tới hơn chục người được??? Quá là Sai lầm. Thiệt là tui thấy bất bình cho 3 người bên quán kem số 2 quá! Mấy bạn thử suy nghĩ thử xem... Hồi đầu tui kũng toàn ăn bên số 4, vì nhà gần đó mà.. Nhưng từ khi biết chuyện và tận mắt chứng kiến thì tui không bước chân vào kem số 4 nữa..
    zan_u đã cảm ơn nội dung này.

evaasuka's Avatar
    evaasuka Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:5,070

Cấp bậc

Danh hiệu

Nói chung hem tin ai het. Tin cai miệng minh. Ben nao ngon hơn thì ăn , ko can biet ai uy hiep ai . Còn ngon nhu nhau thi ben nào phuc vu tot hon thi ăn. Chèo kéo à , kệ nó chứ ko thich vào thì keo duoc mình à
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

Phoenix Ngoan's Avatar
    Phoenix Ngoan Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:3,499

Cấp bậc

12 mems DDAU mới đi ăn kem nhãn số 2 chiều nay Và giống cái post này nè

Mấy bạn lầm hết rồi. Mấy bạn chỉ có nghe thông tin 1 chiều thôi. Tui là người chứng kiến hết mọi chuyện diễn ra đây. Tui là người được nghe thông tin 2 chiều và chứng kiến cảnh chèo kéo khách rồi còn chặn xe của mình nữa.
    Sự thật là quán kem số 4 mới là người hăm dọa, đòi đánh đòi giết 3 nhân viên bên quán kem số 2 đó. Như bạn meomapzuize có nói đó. Kem số 4 chèo kéo khách quá trời, Khách vào quán số 2 mà còn bị nhân viên bên số 4 chặn xe, không cho vào nữa là.. Các bạn thử nghĩ koi, 1 bên chỉ có 3 người nhân viên với 1 ông chủ già mà sao dám đe dọa, đòi chém đòi giết 1 cái quán có tới hơn chục người được??? Quá là Sai lầm. Thiệt là tui thấy bất bình cho 3 người bên quán kem số 2 quá! Mấy bạn thử suy nghĩ thử xem... Hồi đầu tui kũng toàn ăn bên số 4, vì nhà gần đó mà.. Nhưng từ khi biết chuyện và tận mắt chứng kiến thì tui không bước chân vào kem số 4 nữa..

1/3 123 Trang cuối - Kết quả của 21 từ 27/27