HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/69 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 69/69
Kết quả 31 đến 40 của 69
Like Tree28Cảm ơn

[Review] Đà lạt ăn chơi toàn tập update 5/2011

louislove1622 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    địa điểm ăn uống nè: bảo đảm sẽ ko phải hối hận đâu.
    bún bò: bún bò Thiên Trang ngay đường 3/4( bờ hồ đi lên 1 xíu). bún Hà đường Thi sách. giá từ 25- 30k
    Mì Quảng: quán đó hình như ko có tên đâu.. đi từ đường Nguyễn Văn Cừ vào đường ánh sáng. bán vào khoảng 4h30 chiều. từ đầu đường vô nhìn bên tay trái. quán đó chỉ bán mì quảng thôi.( tại mấy quán khác bán lung tung lắm, nhìn là biết).
    bún Cá: ngay ngã tư số 4 đường Hai bà trưng. quán vỉa hè thôi nhưng rất sạch sẽ và chất lượng.
    bánh canh: đường Mạc Đỉnh Chi, vô khoảng 100m. bán từ 4h30 chiều.
    Ốc: ( mình nghĩ là nên tới, ngon, rẻ, sạch sẽ, phục vụ nhiệt tình vui vẻ): ốc yersin. bạn đi đường yersin, tới đường cắt vs Phạm Hồng Thái nhìn qua bên kia đường sẽ thấy 1 cái đường dốc, chạy thẳng lên đó rẻ phải 2 lần là tới.
    ***nhậu : quán 07 Nguyễn An Ninh( ngay ngã tư số 4 luôn): mồi ngon và rất rất là rẻ
    quán Hồng Ken: đầu đường Đoàn Thị Điểm.
    lẩu bò ba toa: xuống hết dốc Hải Thượng chạy tới 1 chút sẽ có cây cầu thì rẽ phải đi vô khoảng 150m thì gặp quán gỗ. Nên đi sớm khoảng 4h vì ở đây hết rất nhanh. Nếu hết rồi thì chay lên đầu đường Bùi Thi Xuân cũng có 1 quán( lên hỏi thì ai cũng biết àh)
    *+* đây là 1 số, nếu bạn nào muốn biết thêm j thì cứ cm mình sẽ chỉ cho. bảo đảm chính xác
    àh, còn vụ muốn đi chụp hình đậm chất đà lạt: đi lên khách sạn đường sắt( ga đi lên chút xíu) đi thằng vô cổng luôn, chạy thẳng vô sẽ gặp 1 dàn mấy ngôi nhà cổ, hàng rào gỗ sơn trắng. hơi bị đẹp.
    + nhà thờ con gà: đi qua phía mấy cái cửa hông áh, chụp sẽ ăn hơn vs nhìu cảnh đẹp hơn, chụp đằng trước thì phải máy nòi chứ ko vô xấu lắm.
    +trường cao đẳng: lên đó thì tha hồ..nhà pháp có, tây có, ta có.
    + đường Trần Hưng Đạo: đi làm sao mà vô đc sân luôn áh. vô đó rồi thì làm đủ kiểu. còn nếu ko vô đc thì vô quán cà phê hoa violet ngày thứ 4 ngay đầu dãy biệt thự luôn. vô kiu j đó uống rồi đi chụp. quán đó cũng đẹp lắm đó.

Bụng_Bự's Avatar
    Bụng_Bự Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    cám ơn bạn nhìu nha, lần sau đi mình sẽ ghé thư những nơi bạn chỉ

mà mún ăn trái cây thì ra đâu bạn ? mình thích ăn rau và trái cây lắm
    bạn gái mình nói là,thương nhứt là cái bụng bự,bụng mà nhỏ là bị bỏ liền,bởi vậy phải ráng ăn để hok bị bỏ

muathang9's Avatar
    muathang9 Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Đang ở
    HCM city
    Chưa đi Đà Lạt bao giờ vì bạn bè , người thân ai cũng cản hết . Đọc review này muốn cuốn đồ đi liền quá .. vì nhiều món ăn quá trời hihi
    Ta nấu ta ăn và ai nấu ta cũng ăn: http://www.facebook.com/muathang9/

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Trích dẫn Gửi bởi muathang9 Xem bài viết
    Chưa đi Đà Lạt bao giờ vì bạn bè , người thân ai cũng cản hết . Đọc review này muốn cuốn đồ đi liền quá .. vì nhiều món ăn quá trời hihi
    Ủa sao cản vậy, Đà lạt cũng có không khí lắm mà. Ko nói tới thức ăn thì ko khí se lạnh, đi dạo hồ xuân hương, hay đi chợ đêm cũng vui lắm mà bạn
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

muathang9's Avatar
    muathang9 Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Đang ở
    HCM city
    Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Ủa sao cản vậy, Đà lạt cũng có không khí lắm mà. Ko nói tới thức ăn thì ko khí se lạnh, đi dạo hồ xuân hương, hay đi chợ đêm cũng vui lắm mà bạn
    Tại nhà e ai cũng nói DL buồn lắm , đi với bồ thì lãng mạn chứ đi 1 mình là tự kỷ tự tử luôn trên đó ...
    Ta nấu ta ăn và ai nấu ta cũng ăn: http://www.facebook.com/muathang9/

Bụng_Bự's Avatar
    đúng là đi 1 mình thì bùn lắm đó
    bạn gái mình nói là,thương nhứt là cái bụng bự,bụng mà nhỏ là bị bỏ liền,bởi vậy phải ráng ăn để hok bị bỏ

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Trích dẫn Gửi bởi muathang9 Xem bài viết
    Tại nhà e ai cũng nói DL buồn lắm , đi với bồ thì lãng mạn chứ đi 1 mình là tự kỷ tự tử luôn trên đó ...
    Ec, khu lãng mạn thì đi 1 mình bùn phải rùi.
    Đi 1 mình mà thấy người ta có đôi có cặp chắc nhảy sông quá >"<
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Bụng_Bự's Avatar
    tính wa tết đi dl 1 chuyến nữa ^^, kì này sẽ rv những chổ các bạn chỉ thử xem

hoangle's Avatar
    hoangle Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Trích dẫn Gửi bởi louislove1622 Xem bài viết
    địa điểm ăn uống nè: bảo đảm sẽ ko phải hối hận đâu.
    bún bò: bún bò Thiên Trang ngay đường 3/4( bờ hồ đi lên 1 xíu). bún Hà đường Thi sách. giá từ 25- 30k
    Mì Quảng: quán đó hình như ko có tên đâu.. đi từ đường Nguyễn Văn Cừ vào đường ánh sáng. bán vào khoảng 4h30 chiều. từ đầu đường vô nhìn bên tay trái. quán đó chỉ bán mì quảng thôi.( tại mấy quán khác bán lung tung lắm, nhìn là biết).
    bún Cá: ngay ngã tư số 4 đường Hai bà trưng. quán vỉa hè thôi nhưng rất sạch sẽ và chất lượng.
    bánh canh: đường Mạc Đỉnh Chi, vô khoảng 100m. bán từ 4h30 chiều.
    Ốc: ( mình nghĩ là nên tới, ngon, rẻ, sạch sẽ, phục vụ nhiệt tình vui vẻ): ốc yersin. bạn đi đường yersin, tới đường cắt vs Phạm Hồng Thái nhìn qua bên kia đường sẽ thấy 1 cái đường dốc, chạy thẳng lên đó rẻ phải 2 lần là tới.
    ***nhậu : quán 07 Nguyễn An Ninh( ngay ngã tư số 4 luôn): mồi ngon và rất rất là rẻ
    quán Hồng Ken: đầu đường Đoàn Thị Điểm.
    lẩu bò ba toa: xuống hết dốc Hải Thượng chạy tới 1 chút sẽ có cây cầu thì rẽ phải đi vô khoảng 150m thì gặp quán gỗ. Nên đi sớm khoảng 4h vì ở đây hết rất nhanh. Nếu hết rồi thì chay lên đầu đường Bùi Thi Xuân cũng có 1 quán( lên hỏi thì ai cũng biết àh)
    *+* đây là 1 số, nếu bạn nào muốn biết thêm j thì cứ cm mình sẽ chỉ cho. bảo đảm chính xác
    àh, còn vụ muốn đi chụp hình đậm chất đà lạt: đi lên khách sạn đường sắt( ga đi lên chút xíu) đi thằng vô cổng luôn, chạy thẳng vô sẽ gặp 1 dàn mấy ngôi nhà cổ, hàng rào gỗ sơn trắng. hơi bị đẹp.
    + nhà thờ con gà: đi qua phía mấy cái cửa hông áh, chụp sẽ ăn hơn vs nhìu cảnh đẹp hơn, chụp đằng trước thì phải máy nòi chứ ko vô xấu lắm.
    +trường cao đẳng: lên đó thì tha hồ..nhà pháp có, tây có, ta có.
    + đường Trần Hưng Đạo: đi làm sao mà vô đc sân luôn áh. vô đó rồi thì làm đủ kiểu. còn nếu ko vô đc thì vô quán cà phê hoa violet ngày thứ 4 ngay đầu dãy biệt thự luôn. vô kiu j đó uống rồi đi chụp. quán đó cũng đẹp lắm đó.
    Chà chà đã quá có thổ địa rùi, bạn cho mình xin yahoo hay SDT đi, mình sắp đi DL rùi, đến khi đó mình nhờ thổ địa tư vấn cho gia đình mình chút nha.

Cám ơn thổ địa nhiều lắm lắm .

Bụng_Bự's Avatar
    đi về rv nha bạn

4/7 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/69 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 61 từ 69/69

Các Chủ đề tương tự

1. [Review] Phan Thiết ăn chơi update 06/2011
    Bởi louiskoo287 trong diễn đàn REVIEW ĐỊA ĐIỂM DU LỊCH
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 16-10-2013, 11:06 PM
  2. [Review] Đà lạt ăn chơi toàn tập update 5/2011
    Bởi Bụng_Bự trong diễn đàn ĐỊA ĐIỂM ĂN UỐNG Ở THÀNH PHỐ KHÁC
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 25-11-2011, 04:52 PM