HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

Kết quả 1 đến 6 của 6
    zikizay's Avatar
    zikizay Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:357

Cấp bậc

Buffet khách sạn Movenpick 5 sao ai đi chung hok

Tình hình là đang có 1 cái deal buffet khách sạn Movenpick 5 sao, đâu phải lúc nào cũng có cơ hội vô mấy chỗ này để thưởng thức chứ nên rủ mọi người đi chung , ai đi thì đăng ký và mua VC rồi mình sẽ hẹn ngày đi nhe

Thông tin deal : http://www.nhommua.com/tp-ho-chi-min...10107027C.html
    Còn tiền còn bạc còn đệ tử
    Hết cơm hết rựu hết ông tôi

2. Xem thêm review nổi bật khác

PoCapDen Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    Điểm:2,573

Cấp bậc

hic, mua ko kịp và hổng có $ hẹn anh lần sau vậy....

candywen2510 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:4,112

Cấp bậc

hôm qua tính đi ăn thử cái này,gọi điện đặt chỗ xong, đúng giờ có mặt tại nhà hàng.Nhân viên hỏi chị có đạt chỗ không,mình nói có tên Nhã, em nhân viên còn tặng 2 ly nước trái cây nói ai đặt chỗ trước sẽ được tặng.Mình cũng không yên tâm, nói rõ là mình sử dụng phiếu ưu đãi bên nhommua,em nhân viên đó còn nói chị xài cái nào cũng được , chỉ cần đặt chỗ trước là được.Hí hửng nhào đi lấy đồ ăn.Ăn no nê tới lúc tính tiền mình đưa deal ra, em thu ngân nói chị ơi bên em không xài phiếu này, phiếu này là của Movenpick, còn đây là ParkRoyal.Chuối cả nải, móc tiền ra trả, 1.503.000 cho hóa đơn 2 người.Tưởng là đi ăn miễn phí té ra phải đi thêm lần nữa.
    Chỗ ParkRoyal đồ ăn làm không vừa ý, rau xào quá dư muối, tôm càng nướng sống, ghẹ cũng sống,tôm tích to bằng cái cổ tay nhưng phát hiện trễ quá nên ăn không nổi.
    Hố to.

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Điểm:6,317

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    hôm qua tính đi ăn thử cái này,gọi điện đặt chỗ xong, đúng giờ có mặt tại nhà hàng.Nhân viên hỏi chị có đạt chỗ không,mình nói có tên Nhã, em nhân viên còn tặng 2 ly nước trái cây nói ai đặt chỗ trước sẽ được tặng.Mình cũng không yên tâm, nói rõ là mình sử dụng phiếu ưu đãi bên nhommua,em nhân viên đó còn nói chị xài cái nào cũng được , chỉ cần đặt chỗ trước là được.Hí hửng nhào đi lấy đồ ăn.Ăn no nê tới lúc tính tiền mình đưa deal ra, em thu ngân nói chị ơi bên em không xài phiếu này, phiếu này là của Movenpick, còn đây là ParkRoyal.Chuối cả nải, móc tiền ra trả, 1.503.000 cho hóa đơn 2 người.Tưởng là đi ăn miễn phí té ra phải đi thêm lần nữa.
    Chỗ ParkRoyal đồ ăn làm không vừa ý, rau xào quá dư muối, tôm càng nướng sống, ghẹ cũng sống,tôm tích to bằng cái cổ tay nhưng phát hiện trễ quá nên ăn không nổi.
    Hố to.
    Ec, gặp gấu chắc xỉu tại chỗ quá =.=
    Trong người ko bao giờ có nhiều tiền vậy =.=
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

candywen2510 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:

Cấp bậc

nói chung chỗ này đi 1 lần thôi, chứ lần sau không vô nữa, có đâu mà cua lột mỗi người có 1 phần ( 1 con ) hà, mà cua lột đâu có đắt đâu, Cua , ghẹ, tôm càng...còn cho ăn thoải mái mà món này lại giới hạn nên thấy chút bực bội.Quận 1 còn nhiều nơi chưa thử nữa mà

nikutin1310's Avatar
    nikutin1310 Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 1
    Điểm:1,277
    Đang ở
    quận 5, Hồ Chí Minh. sêtê

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi candywen2510 Xem bài viết
    Hố to.
    Em ngưỡng mộ chị quá chị Wen ơi.........
    Ăn là 1 nghệ thuật, người hay ăn là 1 nghệ sĩ...