HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

5/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/81 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 81/81
Kết quả 41 đến 50 của 81
Like Tree41Cảm ơn

[Review] Hot & Cold trà sữa và xiên que cho teen

zizimoon189's Avatar
    zizimoon189 Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Trà sữa ở đây uống cũng bình thường,giá thì hơi cao à
    Còn xiên que thì dở,ăn còn tệ hơn bên Xiên Que,hôm bữa 3 đứa uống 3 ly trà sữa zới ăn đồ chiên hơn 300k,kêu 15 xiên mà đem ra cái dĩa ít xịu =.=,hỏi thì nhân viên nói 15 xiên đủ đó chị

MarLight's Avatar
    MarLight Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Giá cũng không cao, lâu quá rồi ko uống trà sữa nhỉ

smilenguyen's Avatar
    smilenguyen Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Mình hay kêu cái Hot and Cold 1 đó,cái đó đơn giản là TS trân châu ,flan thôi à,cũng ngon!
    Quán có 2 món mới là Trà sữa Sữa tươi và Trà sữa Hoa Hồng,khuyên mọi ng đừng uống TS Sữa Tươi,nhạt nhẽo,dỡ !
    Nhân viên ko chịu khó tư vấn cho khách j hết
    Quán thích hợp mua đem về! Lâu lâu uống thì đc chứ uống hoài hơi bị phí vì giá hơi cao!

timothy_d89 bây giờ đang trực tuyến Còi xương
    Tình hình là nhóm mình mới ghé quán vào tối hôm qua và thật sự là cả nhóm mình đều không hài lòng với cách phục vụ của quán một chút nào.
    Tối hôm qua nhóm mình ghé quán lúc gần 22h và có 1 bạn nam phục vụ đứng bên ngoài hỏi tụi mình muốn uống tại chỗ hay mang về, bạn mình nói là uống tại chỗ, thế là bạn nam đó mới chỉ tụi mình đi gửi xe ở bải số 112 gần đó, nhóm mình cứ nghĩ là Noel thì sẽ mở cửa trễ nên cũng yên tâm chạy vào gửi xe.
    Lúc gửi xe xong vào quán thì mới nhận được câu trả lời là 22h15 quán đóng cửa. Nếu vậy tại sao không nói ngay từ đầu để tụi mình không phải tốn thời gian vào gửi xe, để nhóm mình tìm quán khác, không lẽ quán nghĩ là tụi mình chỉ ngồi có 15p, ngồi uống nước mà chỉ ngồi có 15p thế thì tụi mình vô quán ngồi làm gì??? Cả nhóm ai cũng bực mình bỏ về ra lấy xe.
    Đã vậy quán còn nói là miễn phí giữ xe, thế mà khi nhóm mình ra lấy xe lại phải tốn thêm 3k tiền gửi xe mỗi chiếc nữa. Bạn mình vừa trả tiền vừa thề là sẽ không ghé quán lần nào nữa.
    Cả một buổi đi chơi vui vẻ lại kết thúc với một cái kết lãng xẹt, làm mất hứng...

batgioiexboy Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Đang ở
    237/17 Nguyễn Thi Thập
    Có vô rùi...hùi mới mở cả tháng mà ko có bóng khách, từ khi lên keenh14 thấy đông quá trời lun...nói chung là quán làm cũng ngon, mỗi tội là mấy cái xiên que ko đc ngon!!

sephiroth2007 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Ở đây chỉ có trà sữa và xiên que thôi à , có bán thêm đồ ăn gì ko

Tại cũng đang định dẫn bạn tới đây ăn mà xiên que thấy khá ít mà giá hơi chát =,=

lady_tyral Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    oh`, hôm bữa mình cũng mới vừa thử ở đây.
    Mà tầng 2 ngồi ghế nệm màu tím giờ đổi trang trí giống cái lớp học rồi. Bàn ghế cũng là bàn ghế học sinh lun =.= , nên mình ngồi hơi bất tiện chút, không được mềm mại, mà cái bàn hơi nhỏ, giống học sinh của cấp hai
    Nhưng mình thấy idea này cũng khá hay đó, mang tính chất hồi tưởng

Kun Kon's Avatar
    Kun Kon Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Đang ở
    HCM city ^^
    Chỉ thích trà sữa ở đâu thôi, mấy cái chiên chiên kia thì mình ăn tới ngán luôn rồi

pumpkin272's Avatar
    pumpkin272 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Mới mở 1 tiệm kế bên trường Huflit đường sư vạn hạnh nữa, đông kinh

ccb7111 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Mình vừa đi uống ở vincom về, cũng k mắc lắm, trà sữa ngon, uống ly Jumbo muốn ná thở

5/9 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/81 ... 34567 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 81/81

Tag của Chủ đề này