HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

Xem kết quả Bình chọn: bạn sẽ ghé BGM Coffee thử một lần chứ ?

Người bình chọn
7. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Chắc chắn ghé

1 14.29%
  • Có thể sẽ ghé

3 42.86%
  • Khi nào có dịp

3 42.86%
  • Không ghé

0 0%
3/22 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/219 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 211 từ 219/219
Kết quả 21 đến 30 của 219
Like Tree24Cảm ơn
Like Tree
125434

HOT - Tổng hợp các Cafe take away ở Sài Gòn

nucuoi Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:24

Cấp bậc

minh thay passio cung ngon day ma va may quan khac uong vai vi cung thay ngon ngon.........

habun Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:14
    hom bua minh co den may quan take away, that su may mon moi nay la va ngon that, cam on yoon yoon da liet ke tat ca cac quan nhe!

akachan Đang Ngoại tuyến Banned
    Điểm:82
    Đang ở
    Ho Chi Minh

Cấp bậc

Kinh nghiệm đau thương tại Effoc Nguyễn Thượng Hiền: hôm bữa ghé quán lúc 1h30 chiều, quán không đông khách lắm. Mình đi chỉ có 1 mình, vào gọi Frappuccino và chọn ngồi ở quán để uống. Sau 10p không thấy ai bưng cafe vào nên đã ra nhắc nhân viên thì bảo anh đợi chút. Sau khi đợi thêm 10p nữa thì mới có cafe uống mặc dù mình thấy 3,4 bạn nhân viên vẫn đứng 8 với nhau um sùm suốt 20 phút đó. Mình thực sự không hiểu một cửa hàng bán Take Away mà làm 1 phần cafe mất 20p, không có bất cứ lời xin lỗi nào với khách hàng. Đã vậy sau đó còn chai mặt thu 5K phí phục vụ. Mặc dù mình biết là uống tại quán có cộng thêm phí, nhưng với thái độ chậm trễ như vậy với bất kỳ lí do gì không cần biết thì quán cần có chính sách để làm hài lòng khách hàng. Mình đã thôi không ghé Effoc NTH nữa mà chuyển qua mua bên đường đối diện Zen do thấy làm nhanh lẹ hơn

Điểm:

Cấp bậc

co that vay ko? chac la anh chu quan can phai xem lai cach phuc vu roi.

gemini's Avatar
    gemini Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:66

Cấp bậc

Trong tất cả các quán trong list trên thì Pasio là đẳng cấp nhất nếu so với mặt bằng Coffee take away bình dân. Mình không so với GJ, Coffee Bean, Angel in us,...
    Nhưng vấn đề là Passio hơi xa khiến mình ngần ngại chạy ra đó, nên Effoc là lựa chọn tạm chấp nhận. Có điều chất lượng Effoc không đồng đều mà tùy thuộc vào tâm trạng của nhân viên. Đến quán thì mình chỉ thích uống mỗi Frappu nên không nhận xét chất lượng của những món nước uống khác. Có hôm may mắn thì mình được pha cho 1 ly tuyệt hảo, có hôm thì nhạt nhẻo muốn bỏ dỡ cả ly.
    Thái độ của đội ngũ nhân viên là một điều mà Effoc cần lưu ý, họ không mặn mà với việc tiếp và trả lời khách. Thái độ thì cực tệ, khách vào gọi order mà không thèm nhìn lấy mặt khách, đó là một sự thiếu tôn trọng khách hàng. Mình chưa bao giờ đòi hỏi cao ở khoản phục vụ ở những quán bình dân vì mình hiểu số tiền mình bỏ ra không thể mong chờ nhận được 1 sự đón tiếp chu đáo. Nhưng sự đón tiếp của nhân viên ở Effoc thật sự là dưới mức trung bình có thể chịu được mà đáng lẽ những sinh viên (theo mình nghĩ) đó cần được trang bị lúc training.

Noodle's Avatar
    Noodle Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:102
    Đang ở
    HCM

Cấp bậc

Mình hoàn toàn đồng ý với Gemini , gần đây mình thường xuyên uống ở effoc (thường là effoc NTH) mình uống cookies liên tục 5 lần r, hôm đầu tiên mình đc uống 1 ly rất ngon, xay rất nhuyễn, đều, lớp kem rất mịn, lần sau lúc thì đá chưa nhuyễn, kem khô, xay chưa đều... Đúng là còn phụ thuộc vào tâm trạng của nv đó.... Thái độ phục vụ k đc ân cần, style k cần khách chăng??? đặc biệt là nói chuyện khá nhiều, như vậy s có thể tập trung nhận order và phục vụ nhanh nhẹn đc???? tốt nhất effoc cần nên xem lại đội ngũ nhân viên [ trưa nay vừa uống xong cảm thấy bức xúc nên h phải giải tỏa ]

bow.wow Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:236
    Đang ở
    HCM

Cấp bậc

vậy chắc NV NTH có vấn đề rùi, mình hay uống effoc võ thị sáu,nhân viên rất dễ thương,dù k phải lúc nào cũng OK nhưng nói chung là dc,k có vụ nhìn mặt khách bán, đi xe hơi hay j j cũng như nhau thui, chắc effoc phải traninfg NV kỹ 1 chút,dù j cũng là bộ mặt của quán,chứ như hiện nay thì có vẻ hên xui wa

Điểm:

Cấp bậc

uh minh cung thay the!

Katie Knite's Avatar
    Katie Knite Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:76
    Đang ở
    tp. Hồ Chí Minh

Cấp bậc

hnai là lần đầu tiên thử cafe sữa kem, cũng là lần đầu thử caztuz nên kat ko ý kiến j đc hết

trjs07's Avatar
    trjs07 Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:250

Cấp bậc

nghe các bạn nói thế chắc mình ko dám ghé effoc NTH lun...mặc dù NTH gần nhà mình hơn..hix...lần trước tình cờ đi ngang nên mình đã vào uống effoc ở VTS...nước pha ngon..nhân viên cũng nhiệt tình...hèn chi bên VTS thấy đông hơn NTH hẵn..effoc mún giữ chân khách thì nên xem lại nhân viên một tí.

3/22 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/219 1234513 ... Trang cuối - Kết quả của 211 từ 219/219

Tag của Chủ đề này