HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

13/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/131 ... 311121314 Trang cuối - Kết quả của 131 từ 131/131
Kết quả 121 đến 130 của 131
Like Tree115Cảm ơn
Like Tree
112167

[Review] Sumo BBQ menu mới 2012 với nhiều món ngon hơn

maplun Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:344

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi koutouyo Xem bài viết
    Nó đấy ăn nhà hàng này lên đó là chất nhất B|
    chất đâu không thấy mà mình lại thấy nó tệ nhất ><

KevinNguyen Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:242

Cấp bậc

sumo nguyễn đình chiểu thì phục vụ rất tệ và đồ ăn ko ngon bằng vincom, mình hom trước đến cũng gặp trường hợp quán có bàn nhưng bị đuổi về vì lý do là khách đã đặt mặc dù lúc đó còn sớm mới 5g chiều chưa có ai vào, giã từ sumo ko bao giờ quay lại

kenji1988 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:52

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi KevinNguyen Xem bài viết
    sumo nguyễn đình chiểu thì phục vụ rất tệ và đồ ăn ko ngon bằng vincom, mình hom trước đến cũng gặp trường hợp quán có bàn nhưng bị đuổi về vì lý do là khách đã đặt mặc dù lúc đó còn sớm mới 5g chiều chưa có ai vào, giã từ sumo ko bao giờ quay lại
    Cái vụ này mình cũng gặp 2 phát, 1 là ở Phan Xích Long ,1 là Nguyễn đình chiểu, quán vắng hoe trống trơn mà vào hỏi cứ báo hết bàn, hay là thấy tụi mình đi 2 người nên sợ bị mất chỗ cho khách khác...
    Lavie and KevinNguyen like this.

Cỏ 3 lá Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:46

Cấp bậc

Chỗ này cũng ngon muh khá mắc nhỉ

linhmiao's Avatar
    linhmiao Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:20
    Hôm mùng 2 tết mình nổi hứng đi ăn summo BBQ ở Nguyễn Đình Chiểu, 2 đứa đến nơi khoảng 3h chiều, nhìn vào quán khá vắng chỉ có tầm 3-4 bàn thế mà lại nói hết bàn với bọn mình ( ko bít hết bàn thật hay do đi có 2 người nên ko thèm nhận)... Có một sự thất vọng ko hề nhẹ
    KevinNguyen đã cảm ơn nội dung này.

Khucbach Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:38

Cấp bậc

Đánh dấu nè

KevinNguyen Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:

Cấp bậc

hết xạo đó bạn, hom truoc minh đi hai người vào nó cũng ko nhận bàn mặc dù trong tiệm chỉ có khoảng 2-3 bàn, tụi sumo là vậy, phục vụ chảnh trước giờ rùi

Trích dẫn Gửi bởi linhmiao Xem bài viết
    Hôm mùng 2 tết mình nổi hứng đi ăn summo BBQ ở Nguyễn Đình Chiểu, 2 đứa đến nơi khoảng 3h chiều, nhìn vào quán khá vắng chỉ có tầm 3-4 bàn thế mà lại nói hết bàn với bọn mình ( ko bít hết bàn thật hay do đi có 2 người nên ko thèm nhận)... Có một sự thất vọng ko hề nhẹ

Xury Nguyen Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:89

Cấp bậc

vừa mới ăn xong tối hôm qua nói chung là ko ngon như trông đợi, cái nào cũng lạt lạt thịt ướp ko ngon nước chấm cũng vậy chỉ ưng mỗi món bánh xèo. mà giá hơi chát ăn 2 người hềt 800 ngàn

-----------------------------------------------------
    Lần sửa cuối bởi Xury Nguyen, ngày 20-02-2014 lúc 12:00 PM.

chosoibeophi Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:200

Cấp bậc

Tóm lại là hên xui. Hên thì gặp nhân viên dễ thương nhiệt tình,xui thì.... Theo kinh nghiệm của mình ( vì cũng đã trải qua vài lần "đau thương" ) thì em nào hỗn mình cứ lấy tên ẻm rồi báo với quản lí. Mình đi ăn để vui vẻ chứ ko phải để lên tăng sông . Nên các bạn cứ làm dữ lên,đừng ngại .

Mình đã từng làm phục vụ,mình luôn làm nhiệt tình và hết sức,ko mưu cầu đc bo. Nên mình ko chấp nhận bị đối đãi kiểu như vậy .

B1402's Avatar
    B1402 Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:127

Cấp bậc

Cái menu otoku có áp dụng 3 free1 k m.n :'(

13/14 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/131 ... 311121314 Trang cuối - Kết quả của 131 từ 131/131

Tag của Chủ đề này