HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

12/36 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/353 ... 2101112131422 ... Trang cuối - Kết quả của 351 từ 353/353
Kết quả 111 đến 120 của 353
Like Tree255Cảm ơn

[Review] Hana buffet BBQ chi nhánh Điện Biên Phủ

tamcda88's Avatar
    tamcda88 Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Trích dẫn Gửi bởi asahi_nguyen Xem bài viết
    sumo vs seoul garden không nướng than.
    bạn này tối ngày đi đâu cũng than than, quảng cáo mà phát bực
    maplun and mrheaven like this.

duy009 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    mình vừa đi hanna DBP thứ 3 vừa rồi...
    ấn tượng buổi trưa quán quá vắng, mình đến lúc 12h, ko có ai, nhóm mình đi 5 ng chác mở hàng cho Hanna ngày hôm ấy luôn
    Ấn tượng ban đầu là quán khá tối, ko ấm cúng như sumo 1 phần vì không gian hơi hẹp, OK k sao.
    Mình bắt đầu order, ko có free nước và gọi coca cũng ko có refill
    Mình order món nướng, quán nướng bằng than đỏ hồng, mình thấy điểm này rất OK
    Mình order Bò, sườn bò, cá sấu phillet, tôm, nhũ dê....quán đem lên khá đầy đủ..
    Nhưng điều đáng tiếc nhất là khi order sò điệp có trong menu thì 1 lúc sau nhân viên kiu hết sò điệp rồi (trong khi mình nghĩ mình là khách đầu tiên trng ngày???)
    Có 1 em trai khá trẻ đứng nướng, mình nghĩ mới vô làm vì thấy cách làm còn hơi lóng ngóng, mình rất dễ tính vì mình từng làm phục vụ thời sinh viên, OK thôi
    Nước chấm gồm có muối ớt xanh, tương mè mặn và tương ớt, ăn cũng Ok lun.
    Hài lòng là mình gọi hào sống và hào đút lò đem lên đều đặn, mình gọi 3 lần, 1 lần khoảng 10 con đều đầy đủ, hào tươi, đút lò cũng khá (chắc vì quán chỉ phục vụ nhóm mình)

No nê xong, tráng miệng bằng kem yaourt, mình thấy Ok, cũng khá ngon..Ngoài ra có món đậu hủ trứng chiên bột chà bông mình thấy cũng khá ngon nha mọi người, pizza anh đi chung cũng đánh giá là ngon, vì mình ko hảo pizza nên ko bít
    Tính tiền, Coca 21k, suối lavie 16k, cũng OK, nhóm 5 ng mình order 4 nước suối 2 coca + tiền buffet + VAT thì vào khoảng 1tr380k, ok, rẻ hơn Sumo
    Tới lúc đi về thì vẫn chưa có ai vào thêm ngoài nhóm mình, lúc đó là vào 2h trưa( thấy treo bảng đón khách trưa là từ 11am-2pm)

Mình thấy ăn 1 lần thì vẫn OK, nhưng lần sau mình sẽ ko chọn típ vì độ risk nếu đông khách mà mình thấy dc.Mình vẫn đánh giá sumo cao hơn

zizimoon189's Avatar
    zizimoon189 Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Mới đi ăn về,nói chung giá tương đương chất lượng,ướp hơi ngọt,món nhũ heo nướng cực dở,ăn y như miếng thịt nạc heo chứ ko có giòn,ngọt như mấy quán nhậu hay bán =.=
    Phục vụ khá tốt

TramLee's Avatar
    TramLee Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    thấy cũng dc, TramLee cũng mới ăn hùi trưa, pv hok đến nỗi, nhưng đông lên tí xíu là bỏ mặc mình luôn...

lúc đầu thấy có ng nướng dùm mình, mà hình như hok bik nướng hay sao ấy, dĩa rau củ thập cẩm cháy đen thui hết, đậu bắp cũng cháy, cà tím còn hơn than.. nguyên cái dĩa rau củ chà bá ăn dc 1 miếng đậu bắp =.=!...

mọi thứ đều ok, salad sorento thì thấy toàn rau, vài miếng sái thợi cá ngừ, vài miếng vụn cá ngừ hộp, vị chanh dây đậm, tổng hợp lại thì ăn giống vị của tôm khô củ kiệu =.=! Mì ý thịt xông khói thì dc vài cọng thịt ba chỉ xông khói, còn lại là hỗn hợp mì và sốt kem rất ngán =.=!

Thịt vai bò mỹ ngon... phi lê đà điểu, cá sấu, gà cuộn lá dứa cũng ngon, thôm thôm... xiên nướng hải sản thì tôm đông lạnh =.=! Nhưng cảm giác không gian phía trong nóng hổi, ở ngoài có mái lạnh phà gần cũng đỡ, nhưng muh ai đi ra đi zô mở cửa là y như rằng sốc nhiệt =.=!

Bạn mình ăn cùng về lại bảo sumo ngon hơn, nhất là khoảng refill nước liên tục khiến bợn ấy hết sức thỏa mãn

vài ý kiến bé bỏng... tuy vậy hok có cảm giác muốn ghé lại lần sau.. vì sức ăn hok dc nhìu ăn yếu mà ăn buffet thấy phí tiền quá mợi =.=!
    nhoxnhoxken đã cảm ơn nội dung này.

cllovely Đang Ngoại tuyến Còi xương
    ngon ngon ... nhìn thôi đã thấy ngon

asahi_nguyen Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Trích dẫn Gửi bởi tamcda88 Xem bài viết
    bạn này tối ngày đi đâu cũng than than, quảng cáo mà phát bực
    Trích dẫn Gửi bởi duy009 Xem bài viết
    mình vừa đi hanna DBP thứ 3 vừa rồi...

Mình order món nướng, quán nướng bằng than đỏ hồng, mình thấy điểm này rất OK
    Không hiểu bạn này bực mình gì luôn . Mình thì chỉ tư vấn nên chọn quán nướng than, nướng than hiển nhiên thú vị và ngon hơn. Còn đặc thù công việc của mình có liên quan đến nhiều nhà hàng buffet nên mình không thể khen hay chê .
    drthucbmt89 đã cảm ơn nội dung này.
    https://www.facebook.com/tuyen.nguyenmanh.718

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Trích dẫn Gửi bởi TramLee Xem bài viết
    thấy cũng dc, TramLee cũng mới ăn hùi trưa, pv hok đến nỗi, nhưng đông lên tí xíu là bỏ mặc mình luôn...

lúc đầu thấy có ng nướng dùm mình, mà hình như hok bik nướng hay sao ấy, dĩa rau củ thập cẩm cháy đen thui hết, đậu bắp cũng cháy, cà tím còn hơn than.. nguyên cái dĩa rau củ chà bá ăn dc 1 miếng đậu bắp =.=!...
    Dạ cái này sự cố do than mới . Tuần vừa rồi Hana ĐBP dùng than mới nhưng trong kho còn một ít than loại cũ. Em phục vụ sơ ý chỉnh quạt bếp theo than loại cũ , nhưng lại dùng than mới nên sức nóng mạnh hơn làm trở tay không kịp.

Đang ở
    Tp.HCM 0907647373
    Trích dẫn Gửi bởi maplun Xem bài viết
    Mấy bạn cho mình xin sdt ở đây để đặt bà nha
    Hana Buffet - Thông tin | Facebook

Bạn xem ở link trên nhé .
    maplun đã cảm ơn nội dung này.

friend1991 Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Trích dẫn Gửi bởi asahi_nguyen Xem bài viết
    Không hiểu bạn này bực mình gì luôn . Mình thì chỉ tư vấn nên chọn quán nướng than, nướng than hiển nhiên thú vị và ngon hơn. Còn đặc thù công việc của mình có liên quan đến nhiều nhà hàng buffet nên mình không thể khen hay chê .
    Mình cũng thích nướng bằng than, kiểu kia giống như chiên hơn
    asahi_nguyen and mun_mum_mim like this.

smileys Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Hwa nhóm mình ăn ở đây, và là lần đầu ở Hana lun. Ấn tượng chung là good, phục vụ okay, nhân viên lịch sự. Tổng thiệt hại cho 8 người lớn, 2 trẻ em 4 tuổi (thấy bill tính 1 trẻ em thôi, vì 2 đứa nó vô chạy wa chạy lại là chính, ko biết ăn gì hết, toàn ăn bắp với khoai lang nướng) là 2tr9 mấy. Mình ko trả bill nên hem nhớ chính xác.
    Nhìn chung thì tiền ăn ko mắc lắm, chưa đến 300k/ng, nhưng tiền nước thì hơi cao.

Nhận xét có món bò cuộn nấm ngon, tôm tươi, hào ngon (nhóm mình ăn chắc 30 chục con), sò điệp ngon, khoai lang nướng thơm ngon, chẹp
    Có thịt đà điểu, cá sấu nghe lạ ăn thử, thấy ko ngon, ko dở, ăn cho biết với ng ta thôi.
    Bạch tuột mặn, xiên que ko thích, thấy hình như ko tươi lắm.
    Mấy món còn lại bình thường, ăn okay.
    Nhóm nhiệt tình order đồ nướng, cuối cùng nhiều quá, ráng ngồi ăn cho hết nên ko còn bụng ăn lẩu nữa. Ko biết lẩu nó như thế nào

Không gian đẹp, nhưng hình như hơi ngộp.
    Nướng than, nvien nhiệt tình kiểm tra và thay vĩ nướng

Chắc sẽ ghé lại lần sau vì phong cách phục vụ tốt, giá cả phải chăng, đồ ăn ok
    ICEDRAGON, Cherish, drthucbmt89 and 1 others đã cảm ơn nội dung này.

12/36 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/353 ... 2101112131422 ... Trang cuối - Kết quả của 351 từ 353/353

Các Chủ đề tương tự

1. [Review] Hana Buffet BBQ Hotpot Pizza - đậm đà thịt nướng bằng than
    Bởi DiaDiemAnUong trong diễn đàn REVIEW NHÀ HÀNG - QUÁN ĂN
    Trả lời: 223
    Bài viết cuối: 20-02-2014, 02:08 PM
  2. [Review] Hana Buffet menu mới nhiều món hơn, ngon hơn, giá như cũ
    Bởi AB trong diễn đàn REVIEW NHÀ HÀNG - QUÁN ĂN
    Trả lời: 276
    Bài viết cuối: 16-01-2014, 09:45 PM
  3. Hana Buffet - Lẩu nướng ngon giá OK
    Bởi joey_yeoj trong diễn đàn REVIEW NHÀ HÀNG - QUÁN ĂN
    Trả lời: 21