HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

CUỘC THI VIẾT REVIEW ĂN UỐNG

4/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/92 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 91 từ 92/92
Kết quả 31 đến 40 của 92
Like Tree9Cảm ơn

Quán Cà Kê - Lẩu cá thác lác khổ qua nổi tiếng chợ Bà Chiểu

Ming Yang's Avatar
    Ming Yang Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Điểm:787

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    có chỗ nào bạn kết ko, giới thieu di
    Gấu đang tính kiem mấy quán để check vào tuần tới
    Tự nhiên giờ hẻm nhớ quán nào để check, hic
    Thấy quán Cà Kê này với quán Diễm là mình thấy ăn vừa miệng đó. Còn có ốc Sinh viên nè, cơm tấm Ma, xôi gà chợ Bà Chiểu, bánh canh cua cầu Kinh, đều là lên diadiemanuong hết rồi đó. Bạn đã check hết chưa ^^

peheo23's Avatar
    peheo23 Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:66

Cấp bậc

thấy ăn đông kinh khủng nà. bữa nào ghé thử quán cà kê này vs ốc mắm bên vũ tùng nun.

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Điểm:6,314

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi Ming Yang Xem bài viết
    Thấy quán Cà Kê này với quán Diễm là mình thấy ăn vừa miệng đó. Còn có ốc Sinh viên nè, cơm tấm Ma, xôi gà chợ Bà Chiểu, bánh canh cua cầu Kinh, đều là lên diadiemanuong hết rồi đó. Bạn đã check hết chưa ^^
    Gấu cũng đi check nhiều lém mà ta, seo mà Ming Yang đưa toàn chỗ chưa đi ko mí ghê ^__^
    Bánh canh cua cầu kinh thì thằng e chê bây giờ dở rùi nên gấu ko có đi. Gấu hảo cái bánh canh cua bên Lê văn Sỹ ^__^
    Ốc Sinh VIên là ốc nào bạn, chứ bên Phan Văn Hân là cũng bị chê quá trời
    Xôi gà Bà Chiểu thì gấu hẻm có tìm, mà thường chỉ ăn sáng xôi gà thui nên cũng ko có ăn
    Cơm Tấm Ma là ở đâu dzạ, sao chưa nghe
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Ming Yang's Avatar
    Ming Yang Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi bear00 Xem bài viết
    Gấu cũng đi check nhiều lém mà ta, seo mà Ming Yang đưa toàn chỗ chưa đi ko mí ghê ^__^
    Bánh canh cua cầu kinh thì thằng e chê bây giờ dở rùi nên gấu ko có đi. Gấu hảo cái bánh canh cua bên Lê văn Sỹ ^__^
    Ốc Sinh VIên là ốc nào bạn, chứ bên Phan Văn Hân là cũng bị chê quá trời
    Xôi gà Bà Chiểu thì gấu hẻm có tìm, mà thường chỉ ăn sáng xôi gà thui nên cũng ko có ăn
    Cơm Tấm Ma là ở đâu dzạ, sao chưa nghe
    Bạn xem bài về cơm tấm Ma ở đây nè: Cơm tấm Ma
    Ốc Sinh viên là ở Phan Văn Hân đó

louiskoo287's Avatar
    louiskoo287 Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Điểm:957
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam

Cấp bậc

Mình vừa đi ăn về nè, nhóm 4 thằng. Tụi mình kêu 2 lẩu cá thác lác, 1 cá thác lác chiên cốm, 1 tôm nướng, 1 chả giò Cà Kê, 13 chai Tiger. Tổng thiệt hại hết 383k (bia hình như 12k/chai). Ăn nhậu no luôn, mình quan sát thấy các bàn bên cạnh cũng hay gọi ốc và món gỏi an kèm với bánh phồng cũng rất ngon.

Bụng_Bự's Avatar
    Bụng_Bự Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    Điểm:2,404

Cấp bậc

quán này rẻ, đồ ăn cũng ngon, giữ xe pro, có điều hơi dơ
    bạn gái mình nói là,thương nhứt là cái bụng bự,bụng mà nhỏ là bị bỏ liền,bởi vậy phải ráng ăn để hok bị bỏ

joobuna's Avatar
    joobuna Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:94

Cấp bậc

Quán bị chủ nhà lấy lại mặt bằng nên hiện giờ đã dời về địa chỉ 21 nguyễn thiên thuật, quận bình thạnh rùi nha các bạn, từ quán cũ chạy qua quán mới tầm 5p thôi. Ông chủ quán nói do bị lấy lại đột xuất nên có 1 số khách không biết, chạy tới thì không thấy quán đâu, chỗ giữ xe quán cà kê cũ giờ giữ xe cho quán ốc bé dâu gì đó, cũng may nãy mình hỏi đường có người chỉ qua quán mới không thì tưởng quán nghỉ luôn rùi. Quán mới mặt bằng rất rộng như quán ăn sân vườn nên nhìn rất sạch sẽ, giá vẫn không đổi, nhân viên dễ thương.

bear00's Avatar
    bear00 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 2
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi joobuna Xem bài viết
    Quán bị chủ nhà lấy lại mặt bằng nên hiện giờ đã dời về địa chỉ 21 nguyễn thiên thuật, quận bình thạnh rùi nha các bạn, từ quán cũ chạy qua quán mới tầm 5p thôi. Ông chủ quán nói do bị lấy lại đột xuất nên có 1 số khách không biết, chạy tới thì không thấy quán đâu, chỗ giữ xe quán cà kê cũ giờ giữ xe cho quán ốc bé dâu gì đó, cũng may nãy mình hỏi đường có người chỉ qua quán mới không thì tưởng quán nghỉ luôn rùi. Quán mới mặt bằng rất rộng như quán ăn sân vườn nên nhìn rất sạch sẽ, giá vẫn không đổi, nhân viên dễ thương.
    Dzậy là gần quán Ốc Béo rùi ^__^
    Thay đổi vì cái gì, đến bản thân cũng ko hiểu được. Chỉ là cuộc sống ko cho phép ta đứng yên

Bụng_Bự's Avatar
    Bụng_Bự Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    Điểm:

Cấp bậc

đối diện CA q bình thạnh, cách đây mấy năm bị giam xe 30 ngày do ko có bằng lái T.T, hận hận hận
    bạn gái mình nói là,thương nhứt là cái bụng bự,bụng mà nhỏ là bị bỏ liền,bởi vậy phải ráng ăn để hok bị bỏ

huba's Avatar
    huba Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Điểm:1,270

Cấp bậc

Sao 0 xin phạt tại chỗ mà để giam xe làm chi?

4/10 Trang đầu - Kết quả của 1 từ 10/92 ... 23456 ... Trang cuối - Kết quả của 91 từ 92/92

Tag của Chủ đề này