HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

1/4 123 ... Trang cuối - Kết quả của 31 từ 35/35
Kết quả 1 đến 10 của 35
Like Tree8Cảm ơn

Ăn Dimsum ở nhà hàng Ngân Đình trên Windsor

DiaDiemAnUong's Avatar
    DiaDiemAnUong Đang Ngoại tuyến Trùm gần cuối
    Điểm:9,607
    Đang ở
    Heaven of Food

Cấp bậc

Ăn Dimsum ở nhà hàng Ngân Đình trên Windsor

Nhà hàng Ngân Đình - Windsor

Địa chỉ: 18 An Dương Vương, Phường 9, Quận 5
    Đây là vài lời nhận xét của bạn springsunflower22 về nhà hàng này :

- Đồ ăn ngon: món nào cũng nên ăn nhưng kết nhất là xôi gà lá sen , bánh bao mè , bánh trứng , xíu mại. Nuớc uống chém ko tiếc tay 2 chai nuoc suoi mà tính 50k (sr nhưng đối với mình như vậy là mắc còn đối với nhìu ng` thì thấy bt !!!) @.@ , 2 khăn (có vài vết dơ mà ko có chụp hình vì ko để ý lắm ) sau khi có bill thì 8k @.@

.- Nhân viên: phục vụ đồ ăn nhanh nhưng mặt lạnh như tiền vậy đó ! nói chung là ăn uống mà lúc nào cũng canh canh nên mất tự nhiên sao đó , rồi lúc đầu mình vào ko có nói chiện uống trà mà hỏi uống nứoc j` ( mình đi sớm 9h30 nên ko có để ý họ có rót trà hay ko )

Đây là ý kiến chủ quan thôi , theo mình thì mình ko thic và ko muốn trở lại nhà hàng này , hơi có vẻ chảnh và kinh khách ( lúc sau có mấy ng` thương gia hay lớn tuổi thì họ có vẻ ân cần hơn ) ! 9 ng` 10 ý nhiu` ng` thấy vậy ok nên mình vẫn giới thiệu nha hang` nay !

DiaDiemAnUong.com đang update bài viết này....

Nguồn: DiaDiemAnUong.com. Photo by

Kitty and pesua1001 like this.

hoang_tieu_ta Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:5
    giá của các món ăn ở đây cũng không mắc lắm, duy nhất chỉ có giá của 2 chai nước suối là không hợp lý. 3 cái bánh trứng mà 24k cũng tương đương như 3 cái bánh trứng mình ăn ở Royal Palace bên Windsor Plaza Hong Kong có 9.1 HKD thôi, giá các món khác cũng same same như vậy ! nhưng mà đến nhà hàng lớn vậy mà không uống trà sáng thì cũng hơi phí !

hoang_tieu_ta Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:

pund đã cảm ơn nội dung này.

Nghêu Hấp Sả's Avatar
    Nghêu Hấp Sả Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 1
    Điểm:677
    Đang ở
    TpHCM

Cấp bậc

Đã ăn wa vài lần , cảm nhận là rất ngon ^^
    Chuyên cung cấp khăn giấy ướt cao cấp cho nhà hàng, quán ốc, làng nướng >> Xem link bên dưới = http://my.batda.com/silkroad168
    http://vn.360plus.yahoo.com/chumeocon186

louiskoo287's Avatar
    louiskoo287 Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 2
    Điểm:953
    Đang ở
    Ho Chi Minh City, Vietnam, Vietnam

Cấp bậc

ăn chỗ này rồi,mốt AD có ăn nữa thì gọi món,chân gà sốt Tàu Xì (k nhớ rõ nữa) làm ngon lắm áh,kì ăn sáng chỗ đó,gu mình là khoái ăn há cảo,sủi cảo,thế là kêu ra ăn la liệt,ăn xog 3 má bảo mấy món này chỉ là khúc dạo đầu thôi thì té xỉu (vì người Hoa ăn sáng rất là hoành tráng) đâu bik đâu nên khi đó no bụng rồi 3 má mới kêu hủ tiếu ra ăn,tuy no nhưng thấy ngon quá thế là ăn tiếp,làm bữa đó no căng phao,trưa về bỏ bữa.Hé hé

ukhoehok's Avatar
    ukhoehok Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:315

Cấp bậc

chổ này hồi đó mình đi hình như có buffet trưa với tối đó giá tính ra rẻ hơn ăn riêng nhìu mà thử dc nhìu món nữa. Buffet trưa hồi đó đi là 140k trên dưới gì đó còn tối ko nhớ. Mà vui lắm gọi lại nói TA hỏi giá thì nó tính giá = $$ mà cao hơn nhìu nữa trưa hình như 22$, còn nói tiếng việt thì như giá ở trên mình đưa

danthy1080's Avatar
    danthy1080 Đang Ngoại tuyến Suy dinh dưỡng
    Điểm:81
    Đang ở
    Kitchen

Cấp bậc

Mình nghe đồn buffer dimsum ở đây khá, bắt đầu từ 11hAM đến 14PM 1per/200k mà chỉ là lời đồn thổi thôi, mình ko rõ thực hư thế nào. Theo như bạn ukhoehok thì buffer dimsum là vẫn còn hoạt động, cám ơn thông tin bổ ích của bạn nhé

malvighi Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:205
    Đang ở
    Quận 6, Tp HCM

Cấp bậc

mình di an trc tet, giá là 150 1 ng thì fải !! ko nhớ 150 là hết rùi hay là 150++ nữa =.= đồ ăn ngon, ăn về no đến chiều ^^ công nhận nước mắc kinh

malvighi Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:
    Đang ở
    Quận 6, Tp HCM

Cấp bậc

mình ăn trc tết, giá nó là 150 total lun, 125++ thì phải. còn bi h bi nhiu ko bik nghĩ chắc tầm 200k/pax

boducoscar Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:375
    Đang ở
    194/6 trần xuân soạn, tân hưng, quận 7

Cấp bậc

bây giờ giá là 210k đó bà con. Có gì ủng hộ buffet dưới chữ kí luôn nha

1/4 123 ... Trang cuối - Kết quả của 31 từ 35/35

Tag của Chủ đề này