HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

1/5 123 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 44/44
Kết quả 1 đến 10 của 44
Like Tree1Cảm ơn

Buffet Hoàng Yến MêLinh Point Ngô Đức Kế Q.1

Epicure Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:18

Cấp bậc

Buffet Hoàng Yến MêLinh Point Ngô Đức Kế Q.1

Lầu 1, Số 2, Ngô Đức Kế, Q.1
    Lầu 5, Zen Plaza, Nguyễn Trãi, Q.1
    Chỗ này công ty mình hay chọn tổ chức sinh nhật hội hè ở đây vì ai cũng vừa ý. Hôm nay mình post lên cho mọi người tham khảo.

Buổi trưa có trên 60 món và tối trên 70 món. Các món nổi bật buổi trưa (mà mình thích) gồm có gà quay, thịt nướng bánh hỏi, bò nấu đậu/bò kho, hến xúc bánh tráng, các món canh, mặn, xào, khỏang 10 món chiên có bánh khọt, bánh tôm hồ tây, bột chiên trứng; bánh Huế có bánh bèo tôm, bánh ướt, bánh nậm, bánh ướt tôm chấy, bánh đúc nhân thịt, quầy BBQ có gà nướng, lòng gà nướng, cá nướng, thịt nướng; có bánh cuốn thịt, bún chả Hà Nội, các loại cháo, bún bò, bún riêu, bún bì, xôi gà, các loại gỏi cuốn, bì cuốn, sushi, 5,6 loại gỏi + salad, chè có khoảng 6 loại, có trái cây, xôi ngọt, nước ngọt (coke, fanta, sprite), nước mía, chanh muối, miễn phí.

Buổi tối có thêm heo quay, bò bít tết, tôm hấp nước dừa, mực chiên giòn, tôm lăn bột, đặc biệt là cua rang me rất hấp dẫn (nhưng phải canh me một chút vì ra một cái là hết nhanh lắm, nhưng thấy cũng ra liền liền à) nhiều món nướng hơn như bò nướng lá lốt, bạch tuộc nướng, chim cút nướng muối ớt, cá/gà nướng xiên, mình thích cá trứng và chân gà nướng, có quầy lẩu tự chọn mini, nhiều lọai bánh, chè, v.v.

Mình thích buffet HY ở chỗ thức ăn lúc nào cũng nóng sốt, chăm chút, vệ sinh, có nhiều nhân viên đi quanh liên tục để báo thức ăn lên và lau dọn sạch sẽ. Chỗ ngồi thì sang trọng, lịch sự, phục vụ nhẹ nhàng, tận tình. Nhất là toilet to và sạch (mình ghét chỗ nào restrooms bầy hầy).

Giá và giờ hđộng ở đây:
    Hoang Yen - Vietnamese Cuisine | Hoang Yen Buffet & Hotpot

Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm

2. Xem thêm trên địa điểm ăn uống

Điểm:

Cấp bậc

Thêm hình nè, mod ơi muốn chèn hình mà hông biết làm cách nào, mod chỉ dùm với nha.

Điểm:

Cấp bậc

Hình nữa nè, thông cảm dùm mình low tẹc quá hổng biết post hình sao cho hay ho hơn cho pà con dễ coi huhu

Điểm:

Cấp bậc

pinktulip Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:264

Cấp bậc

Buffet Hòang Yến là favorite của mình á (đến lần nào cũng đông mà sao hổng thấy ai ý kiến ý cò gì hết ta), phục vụ thì nhiệt tình, dễ thương. Đồ ăn thì rất nhiều món, mình đi ăn mấy lần mà cũng chưa ăn hết tất cả các món thì đã no muốn chết, món nào cũng nóng hổi vừa thổi vừa măm. Hiểu ý thì biết để nóng hổi như vậy thì nhà hàng đem đồ mới ra liên tù tì, mỗi lần 1 khay nhỏ thôi chứ không phải đổ ra ào ào như Dìn Ký, nên khỏi sốt ruột khi món nào đó tạm hết. Khay, dĩa thì thay mới liên tục, sạch sẽ, vệ sinh. Vừa có món ăn chơi, ăn thiệt, vừa có BBQ, lẩu, món nước, món bánh, đồ ngọt thì có quá trời loại. Lần nào mình cũng thấy có cua rang me rất tươi, tôm, mực các loại.

Mình đánh giá đồ ăn chất lượng, tươi, ngon, món nào ra món đó, nói chung là chuẩn. So với giá thì rẻ vì đã bao gồm VAT và nước uống các loại nên không phải trả thêm đồng nào hết.

Buffet Mê Linh này và Buffet HY ở Zen Plaza là 1 hay sao á.

dhoanglong91 Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:210

Cấp bậc

là 1 đó bạn,mình cũng thấy buffet hoàng yến rấ ok,ướp rất vừa miệng,có điều do khách đông nên nhân viên ko chú ý lắm,có lần mình và bạn gái rời bàn đi lấy đồ ăn tự nhiên n.viên dọn bàn luôn =.=

ukhoehok's Avatar
    ukhoehok Đang Ngoại tuyến Cuồng ăn
    Điểm:320

Cấp bậc

nhưng mà ở đây thấy đồ ăn ít, chủ yếu là cơm súp với gà, bò này nọ thoy. Làm ko đặc sắc. ở Zen hình như ko có Hầu, với kì đi thì hết càng cua

DiaDiemAnUong's Avatar
    DiaDiemAnUong Đang Ngoại tuyến Trùm gần cuối
    Điểm:9,722
    Đang ở
    Heaven of Food

Cấp bậc

mình cũng có review 1 bài bên Buffet Hoàng Yến ở Zen Plaza
    , nói chung buffet ở đây giá tốt và ăn được lắm, đồ ăn lúc nào cũng nhiều

Bụng_Bự's Avatar
    Bụng_Bự Đang Ngoại tuyến Béo phì cấp 3
    Điểm:2,408

Cấp bậc

bên zen plaza chính xác là ko có hàu,đi 2 lần rùi
    bạn gái mình nói là,thương nhứt là cái bụng bự,bụng mà nhỏ là bị bỏ liền,bởi vậy phải ráng ăn để hok bị bỏ

vichou Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:12
    Bên Zen em ăn dc 2 lần rất hài lòng, ngày mai T7 tính đi với bx qua thử bên Melinh, các bác cho em biết là bên ML giá cả thế nào, có mắc hơn bên ZEN ko vậy?

1/5 123 ... Trang cuối - Kết quả của 41 từ 44/44

Tag của Chủ đề này