HƯỚNG DẪN CÁCH GỬI BÀI VÀ CHÈN HÌNH

1/9 123 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 86/86
Kết quả 1 đến 10 của 86
Like Tree12Cảm ơn

***** Buffet Legend Saigon Hotel *****

Tomytran91 Đang Ngoại tuyến Ham ăn
    Điểm:223

Cấp bậc

***** Buffet Legend Saigon Hotel *****

Xin chào các bạn.
    Xin giới thiệu với các bạn Buffet ở KS Legend Saigon. Mình được đi ăn ké ở đây vài lần.
    [IMG][/IMG]
    Buffet ở Legend Saigon rất ngon nhe các bạn. có những món như: Tôm hùm, tôm càng, Cua, Ghẹ, Bò, Cừu, Gan Ngỗng, cá hồi, Sushi, Sashimi, Hào sống, v.v... nói chung là tùm lum tà la hết ah'. con nhiều món cũng rất ngon mà mình ăn kiêng ăn nên ko ăn thật nhiều được tiếc quá trời. [-( lần này mình chụp đa số là hình về bánh ngọt và Gan Ngỗng thôi àh. Nhưng lần sau mình sẽ làm trọn vẹn những món khác nữa hen các bạn thông củm. Các bạn cứ Coi như Đây là part 1 vậy. hehe.
    Giá cả mình không nhớ rõ vì ăn cũng vài tháng oài. vào khoảng trên dưới 900k/người.
    các bạn muốn biết them chi tiết xin vào website: Welcome to Legend Hotel Website

sau đây là phần hình ảnh:
    món đầu tiên và món mặn duy nhất màh mình chụp ạc ạc. "Gan Ngỗng". phải nói tui là người ăn uốn dễ dãi, không biết thưởng thức cho lắm. nhưng không biết sao mình nhớ mãi mùi vị của cái gan ngỗng này. nó thơm thơm béo béo ăn chung với 1 ít rau ngon wa' trời.

[IMG][/IMG]

Kế tiếp là những loại bánh ngọt rất là đẹp ăn lại càng ngon. mình ráng quốc hết 2 dĩa luôn.
    Đầu tiên là bánh Flan rất ngon :

Kết tiếp bánh gì không biết mà cũng không muốn biết làm gì! haha. có kiwi ở trên:

Kế tiếp là bánh Đen, nó màu đen thì kêu đen luôn cho xong haha:
    [IMG][/IMG]
    Kế tiếp là bánh cheese hay sao áh:
    [IMG][/IMG]
    kế tiếp bánh gì Cam hay sao íh:
    [IMG][/IMG]
    kế tiếp là the stairs of Cakes ( cầu thang bánh mình tự chế tự dịch đại luôn):
    [IMG][/IMG]
    Kế tiếp là The Petit four Station gì gì( không biết dịch sao luôn av mình ngèo lắm haha):
    [IMG][/IMG]
    Cuối cùng là dĩa của mình. Hình nhỏ thôi nhưng màh dĩa mình xài là dĩa ăn thức ăn mặn cho nó nhiều:
    [IMG][/IMG]
    Xin Cám ơn các bạn đã dành thời gian quý báu vào xem.
    Xin chào các bạn. :-h

(To Be Continued) :-h:-h
    080411 and bx_oscar like this.

trungthong87 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:5,423
    Đang ở
    HCM City

Cấp bậc

trời, có To be Continued nữa! Hồi hộp quá!

MITA's Avatar
    MITA Đang Ngoại tuyến Còi xương
    Điểm:33

Cấp bậc

Mình cũng được vài lần ăn ( ) ở đây, công nhận là trên cả tuyệt vời ! Có lẽ là không tốn tiền nên mình thấy rất hài lòng – từ thức ăn đến dịch vụ . Theo mình, mình thấy món ngọt ở đây ngon hơn hẳn món mặn . Chị em mình mê bánh ngọt Legend lắm lắm !!!

smtluoi's Avatar
    smtluoi Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:4,226
    Đang ở
    HCM city

Cấp bậc

Danh hiệu

Tính bữa nào review Legend, ai dè có bạn làm giùm, đỡ ghê Sao ảnh load lâu quá, hay máy mình cùi bắp =.=
    Nhớ ăn gan ngỗng ng` ta trang trí đẹp lắm mà, sao dĩa gan ngỗng trong hình nhìn....... Đợi part 2 của bạn
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

evaasuka's Avatar
    evaasuka Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:5,069

Cấp bậc

Danh hiệu

Troi oi banh ngot tinh iu của mình hix bit bao gio moi co tiền để vao day ăn 1 lần cho bít vời đời
    Nếu có 1 ngày anh lại tìm thấy em , dù chỉ trong 1 khoảnh khắc thôi
    thì hãy để anh , lại được xoa đầu em , em nhé...

Dẫu em có nghi ngờ ! Ngôi sao là ánh lửa ! Mặt trời di chuyển chỗ ! Chân lý là dối lừa ! Nhưng em chớ nghi ngờ ! Tình yêu Anh em nhé . ( SHAKESPEARE )

smtluoi's Avatar
    smtluoi Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:
    Đang ở
    HCM city

Cấp bậc

Danh hiệu

Trích dẫn Gửi bởi evaasuka Xem bài viết
    Troi oi banh ngot tinh iu của mình hix bit bao gio moi co tiền để vao day ăn 1 lần cho bít vời đời
    Anh mà ăn trong này chắc khó vừa ý lắm, bánh ngọt trong này thua Nydc, chỉ có bánh lá dứa là ngon.Các loại bánh khác ăn thấy không khác gì Duxton hết Không tạo nên điểm nổi bật. Nhưng trong này có kem ngon lắm, đặc biệt là kem lá dứa, mít, chanh dây
    I'm mushroom
    Không bao giờ hối hận vì những gì mình đã làm [-(

Tomytran91's Avatar
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi trungthong87 Xem bài viết
    trời, có To be Continued nữa! Hồi hộp quá!
    Haha. Con'lau ban oi. H map. Wa dau dam di an bufet. De?om' lai.xiu' moi dam' di tip'! Voi lai.ba h khung?hoang~ KT roi'! Haha

Tomytran91's Avatar
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi MITA Xem bài viết
    Mình cũng được vài lần ăn ( ) ở đây, công nhận là trên cả tuyệt vời ! Có lẽ là không tốn tiền nên mình thấy rất hài lòng – từ thức ăn đến dịch vụ . Theo mình, mình thấy món ngọt ở đây ngon hơn hẳn món mặn . Chị em mình mê bánh ngọt Legend lắm lắm !!!
    dung oai do ban.! Banh.ngon an ngon oi la ngon. Minh la con trai an uon' ko bit thuong?thuc'lam' mah thay ngon ge ah!

Tomytran91's Avatar
    Điểm:

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Tính bữa nào review Legend, ai dè có bạn làm giùm, đỡ ghê Sao ảnh load lâu quá, hay máy mình cùi bắp =.=
    Nhớ ăn gan ngỗng ng` ta trang trí đẹp lắm mà, sao dĩa gan ngỗng trong hình nhìn....... Đợi part 2 của bạn
    Minh cg~ko bit og dau' bep co' discriminate minh ko mah trinh' bay' ghe wua'! Haha.

trungthong87 Đang Ngoại tuyến Trùm ăn uống cấp 1
    Điểm:
    Đang ở
    HCM City

Cấp bậc

Trích dẫn Gửi bởi smtluoi Xem bài viết
    Làm 1 bài luôn đi em.

1/9 123 ... Trang cuối - Kết quả của 81 từ 86/86

Tag của Chủ đề này